Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!!

Vampire 2011
tuamin
6 posters

Go down

NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!! Empty NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!!

Bài gửi by tuamin Thu Nov 18, 2010 7:19 pm

Tuamin xin phép bắt đầu
gần đây tuamin gặp rất nhiều khó khăn hay noi đúng hơn là đen đủi trong cuộc sống.vd như bị điểm kém,bị đuổi khỏi lớp thể dục, bị mất điện thoại, bị cô nhắc vi mất trật tự...mình đang ước có 1 ngày mà mình chỉ gặp toàn may mắn để mình lấy lại tự tin trong cuộc sống. Hy vọng sau đợt 20/11 này, tuamin se trở lại đầy ngoạn mục.
cuộc đời vẫn đẹp sao, tình yêu vân đẹp sao, dù đạn bom man rợ thét gào, dù thân thể thiên nhiên mang đầy thương tích.....
tuamin
tuamin
Búa gỗ
Búa gỗ

Ngân lượng : 34
Bài viết đc cảm ơn : 2

NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!! Empty Re: NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!!

Bài gửi by Vampire 2011 Thu Nov 18, 2010 7:32 pm

NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!! 12494 NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!! 19813 NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!! 602608 NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!! 751328 NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!! 751328 NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!! 751328 NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!! 751328 NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!! 751328
Vampire 2011
Vampire 2011
Rìu bạc chấm xanh
Rìu bạc chấm xanh

Ngân lượng : 467
Bài viết đc cảm ơn : 7

NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!! Empty Re: NƠI BẠN CHIA SẺ VỚI BẠN BÈ NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG ĐỂ THẤY CUỘC ĐỜI VẪN ĐẸP SAO!!!

Bài gửi by admin Fri Nov 19, 2010 3:05 pm

Ối zời! Nghe như là tự sướng nhỉ?
admin
admin
Admin
Admin

Ngân lượng : 1252

https://a2math.forumvi.com

Bài gửi by ^_smile_^ Sat Nov 20, 2010 4:18 am

Ôi nghe tên topic choè quá... thế thì chia sẻ vs bạn Tuấn nhé :)
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Ngân lượng : 687
Bài viết đc cảm ơn : 4

Bài gửi by admin Sat Nov 20, 2010 2:49 pm

Chia sẻ cái j bây h!
admin
admin
Admin
Admin

Bài gửi by Cinderella Princess Wed Nov 24, 2010 1:06 pm

:(( vâng, share nào :(( có fải tớ xấu xa lắm k các bạn??? có fải tớ là cái loại ng` mà luôn phán xét ng` khác trước khi biết rõ về ng` ta k???? có fải vậy k? tớ thực sự xấu xa đến như vậy sao???? :((
sao tự dưng tớ thấy cuộc đời này nó nhạt nhẽo vô vị thế :(( ngày nào cũng vô nghĩa như ngày nào :((
tớ muốn chết :((
Cinderella Princess
Cinderella Princess
Rìu sắt chấm hồng
Rìu sắt chấm hồng

Ngân lượng : 335
Bài viết đc cảm ơn : 6

https://www.facebook.com/diep.nhuoc.vy

Bài gửi by admin Sat Nov 27, 2010 3:43 pm

Các bạn chuẩn bị ủng hộ tiền cho Chi nhé hahaha hahaha
Mấy cái này
:(( vâng, share nào :(( có fải tớ xấu xa lắm k các bạn??? có fải tớ là cái loại ng` mà luôn phán xét ng` khác trước khi biết rõ về ng` ta k???? có fải vậy k? tớ thực sự xấu xa đến như vậy sao???? :((
sao tự dưng tớ thấy cuộc đời này nó nhạt nhẽo vô vị thế :(( ngày nào cũng vô nghĩa như ngày nào :((
có phải bạn Quang Trung nói ko?
admin
admin
Admin
Admin

Bài gửi by Cinderella Princess Tue Nov 30, 2010 7:02 am

admin đã viết:Các bạn chuẩn bị ủng hộ tiền cho Chi nhé hahaha hahaha
Mấy cái này
có phải bạn Quang Trung nói ko?
bồn chồn bồn chồn bồn chồn bồn chồn bồn chồn uhm chính hắn :((
chuẩn bị ủng hộ tiền cho bạn Chi là sao? choáng luôn
Cinderella Princess
Cinderella Princess
Rìu sắt chấm hồng
Rìu sắt chấm hồng

Ngân lượng : 335
Bài viết đc cảm ơn : 6

https://www.facebook.com/diep.nhuoc.vy

Bài gửi by boycodon Sun Nov 27, 2011 6:11 pm

ok oh, 4rum lanh leo qua
boycodon
boycodon
Búa đá
Búa đá

Ngân lượng : 30
Bài viết đc cảm ơn : 1

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics