Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nghi phạm sát hại đôi nam nữ trong phòng trọ bị bắt! :sunny: :sunny:(Đáng đời)

3 posters

Go down

Nghi phạm sát hại đôi nam nữ trong phòng trọ bị bắt! :sunny:  :sunny:(Đáng đời) Empty Nghi phạm sát hại đôi nam nữ trong phòng trọ bị bắt! :sunny: :sunny:(Đáng đời)

Bài gửi by admin Sun Sep 05, 2010 7:04 pm

Sau 24 tiếng gây án, bỏ về huyện Kỳ Anh (Hà Tĩnh) ẩn nấp trong một nhà nghỉ, nghi phạm liên quan đến án mạng tại phòng trọ ở quận Cầu Giấy, Hà Nội đã bị bắt.
> Đôi nam nữ chết trong phòng trọ

Chiều 4/9, nam thanh niên này được di lý về trụ sở công an quận Cầu Giấy. Dáng người gầy gò, mặc quần bò, áo phông đen, nghi phạm luôn cúi gằm mặt tránh ống kính phóng viên. Cơ quan điều tra xác định người này là Vi Văn Toàn (20 tuổi) ở Thanh Ba, Phú Thọ.

Bước đầu Toàn khai, tối 2/9, sau bữa liên hoan tại phòng trọ của anh Sơn (nạn nhân vụ án) tại phường Dịch Vọng Hậu, anh ta quay về phòng trọ của mình. Đến khu vực vệ sinh chung của dãy nhà, thấy Nga (sinh viên trường Cao đẳng Mẫu giáo Trung ương) đang rửa bát, Toàn buông lời "ong bướm". Nghe sự việc, người đàn ông 38 tuổi ở Bắc Giang (bạn của Nga) chạy sang phòng trọ của Toàn túm cổ áo, chửi bới và dọa đánh. Sau đó mọi việc yên ắng trở lại.

Nhưng khi nhìn thấy Nga vào khu vệ sinh giặt quần áo, Toàn xách búa tới đập nhiều nhát vào đầu khiến nạn nhân gục ngã. Thấy anh Sơn đang nằm ngủ trong phòng, hung thủ tiếp tục dùng búa sát hại.

Theo lời khai, sau khi gây án, Toàn mang vỏ chăn ra khu vệ sinh quấn xác cô gái hòng phi tang. Nhưng lúc đó có người hàng xóm đi về nên Toàn đành bỏ dở và quay vào phòng anh Sơn lấy đi 4 điện thoại, chìa khóa xe máy, đăng ký cùng một số giấy tờ khác.

Nghi phạm khai, sau khi lấy được chiếc xe của nạn nhân, Toàn phóng về phía Cầu Diễn thuê phòng nghỉ qua đêm, sớm hôm sau mang xe đến một hiệu cầm đồ để bán nhưng không được chấp nhận vì thiếu chứng minh nhân dân.

Để có tiền bắt xe về Hà Tĩnh, Toàn bán chiếc điện thoại được 400.000 đồng.

Trước đó, sáng 3/9, Vi Bá Long cùng quê với Toàn vào nhà vệ sinh phát hiện xác nữ sinh viên Hồ Thị Nga được bọc trong chăn, bên ngoài quấn dây điện. Tại phòng trọ của anh Sơn, cơ quan điều tra cũng phát hiện người đàn ông này đã chết, cửa khóa trái.

Khám nghiệm cho thấy hai nạn nhân bị đánh vỡ hộp sọ. Điện thoại và chiếc xe máy của họ cũng bị mất. Trong phòng của nạn nhân Sơn, hung thủ để lại chiếc búa đinh gây án còn dính máu.
admin
admin
Admin
Admin

Ngân lượng : 1252
Bài viết đc cảm ơn : 7

https://a2math.forumvi.com

Nghi phạm sát hại đôi nam nữ trong phòng trọ bị bắt! :sunny:  :sunny:(Đáng đời) Empty Re: Nghi phạm sát hại đôi nam nữ trong phòng trọ bị bắt! :sunny: :sunny:(Đáng đời)

Bài gửi by The_East_Wind Wed Sep 08, 2010 9:29 am

Sao bây giờ lắm giết chóc quá! :(
The_East_Wind
The_East_Wind
Rìu vàng chấm đỏ
Rìu vàng chấm đỏ

Ngân lượng : 669
Bài viết đc cảm ơn : 1

Nghi phạm sát hại đôi nam nữ trong phòng trọ bị bắt! :sunny:  :sunny:(Đáng đời) Empty Re: Nghi phạm sát hại đôi nam nữ trong phòng trọ bị bắt! :sunny: :sunny:(Đáng đời)

Bài gửi by [R]uNo.Master Thu Sep 09, 2010 4:29 pm

The_East_Wind đã viết:Sao bây giờ lắm giết chóc quá! :(
Câu hỏi rất hay. Nhưng k có câu trả lời :twisted: :twisted:
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Ngân lượng : 1906
Bài viết đc cảm ơn : 8

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics