Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney

blackrose1910
Cinderella Princess
^_smile_^
7 posters

Go down

Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney Empty Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney

Bài gửi by ^_smile_^ Sat Sep 11, 2010 10:32 am

Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney Demi1z

Demi
tên đầy đủ là Demetria Devone Lovato (20/8/1992) là diễn viên, ca sĩ đi lên từ Disney. Demi Lovato sinh ra tại Dallas, Texas.

Cô có 1 người chị: Dallas Lovato, cũng là một diễn viên, ca sĩ lớn hơn cô 5 tuổi; và 1 người em gái cùng mẹ khác cha kém cô 10 tuổi, Madison DeLaGaraza. Mẹ của cô, Diana Hart là một ca sĩ thu âm nhạc đồng quê; bố của cô, Patrick chuyển đến sống ở New Mexico sau khi họ ly hôn năm 1994. Ông có vấn đề về sức khoẻ và rất ít khi gặp được Demi. Nhưng 2 cha con họ đã gặp nhau lần đầu tiên sau 4 năm vì một chuyến thăm bất ngờ của Demi vào tháng 2 năm 2008. Demi đã học tập 3 năm tại trường trung học Cross Timbers, và hiện nay đang học gia sư tại nhà để có thể tiếp tục sự nghiệp. Demi cao 1m57 (5 ft 2 in).

Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney Demi2o

Được biết đến nhiều nhất qua vai Michie Torres trong bộ phim truyền hình bom tấn Camp Rock 1 và 2 cũng như trong phần sắp tới, và vai Sonny Munroe trong series phim sitcom Sonny with a chance. Trước khi vào Disney, cô đã có một vai nhỏ trong chương trình Barney & friends

Là một ca sĩ solo, Lovato ra album Don't forget. Album này đứng vị trí thứ 2 trên bảng xếp hạng BillBoard 200 bán ra 89.000 bản trong tuần đầu tiên. Nó đã được Hiệp hội công nghiệp ghi âm Mỹ (HHCNGAM) trao giải Vàng vào năm 2010, vì đã bán được hơn 500.000 bản tại
Mỹ. Thực tế, album chỉ được thu trong 10 ngày. Demi tiếp tục ra album thứ 2, Here We Go Again, vào ngày 21 tháng 7 năm 2009. Album đứng vị trí thứ 1 trong bảng xếp hạng Billboard 200 và bán được 108.000 bản vào tuần đầu tiên. Single của album Here we go again đã được chứng nhận đĩa bạch kim bởi HHCNGAM.

Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney Demi3

Demi Lovato được ví như nàng lọ lem của Disney. Đã có 1 thời, cô rất tự ti vì miệng rộng và không có thân hình đẹp như các bạn cùng trang lứa. Nhưg nhờ sự nỗ lực ko mệt mỏi, cộng với tài năng thiên bẩm, Demi đã khẳng định vị trí của mình trong mảnh đất Disney và có một lượng fan lớn trên khắp thế giới. Nói về tài năng của Demi, cô có một chất giọng cao với âm vực rộng, sẵn sàng chinh phục bất cứ một bài hát khó nào. Các nhà phê bình đã tốn ko ít giấy mực ca ngợi giọng hát luôn khiến người khác "nổi da gà" của Demi, và không có gì ngạc nhiên khi cô nàng lọ lem đc coi là giọng hát đỉnh và có khả năng hát live nhất Disney, thậm chí có người còn mạnh miệng nói rằng: "Demi sẽ thành công hơn nếu không đầu quân cho Disney".

Demi Lovato hát quốc ca Mỹ:

Demi Lovato- La La Land:

Xinh đẹp, tài năng, thân thiện với nụ cười rạng rỡ trên môi- đó là một Demi Lovato mãi mãi tuyệt vời trong lòng người hâm mộ.

Tham gia FC Demi Demi Offical web
2 web này chỉ hỗ trợ thành viên ở khu vực âu-mĩ, nếu muốn làm thành viên chính thức phải trả tiền nữa, 19$/ năm hay sao đó
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Ngân lượng : 687
Bài viết đc cảm ơn : 4

Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney Empty Re: Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney

Bài gửi by Cinderella Princess Sat Sep 11, 2010 11:02 am

áh, em kết bài "Don't forget" vs "Get back" trong album "Don't forget" của chị ý Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 12494
Cinderella Princess
Cinderella Princess
Rìu sắt chấm hồng
Rìu sắt chấm hồng

Ngân lượng : 335
Bài viết đc cảm ơn : 6

https://www.facebook.com/diep.nhuoc.vy

Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney Empty Re: Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney

Bài gửi by ^_smile_^ Sat Sep 11, 2010 11:04 am

Tớ kết "Here we go again" hơn Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 12494 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 12494 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 12494
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by Cinderella Princess Sat Sep 11, 2010 11:34 pm

yêu chị này cực kỳ luôn ý Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 480679 kute dễ sợ Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 12494
Cinderella Princess
Cinderella Princess
Rìu sắt chấm hồng
Rìu sắt chấm hồng

Bài gửi by ^_smile_^ Sun Sep 12, 2010 6:36 am

Bọn tớ đang góp tiền gửi sang Mỹ mua mấy cái đĩa Camp Rock đấy, 260k/cái hay sao ý
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by blackrose1910 Sun Sep 12, 2010 6:49 am

thì ra đây là demi khỉ gió gì mọi người nói à Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 647639
blackrose1910
blackrose1910
Búa đá đôi
Búa đá đôi

Ngân lượng : 44
Bài viết đc cảm ơn : 3

Bài gửi by nxnxnx11 Sun Sep 12, 2010 8:29 am

Bạn Demigod ko biết Demi của Disney àh? Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 136731 hic, Chị này hát hay, cute, cũng đc, gần bằng Miley nhà tớ! Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 925183 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 925183 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 925183
nxnxnx11
nxnxnx11
Búa bạc
Búa bạc

Ngân lượng : 125

Bài gửi by Cinderella Princess Sun Sep 12, 2010 8:38 am

chị này hát hay hơn Miley mà Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 480679
Cinderella Princess
Cinderella Princess
Rìu sắt chấm hồng
Rìu sắt chấm hồng

Bài gửi by blackrose1910 Sun Sep 12, 2010 10:19 am

Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 273682 nhạc của mấy ca sĩ trẻ đc lăng xê nghe làm gì Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 542339
blackrose1910
blackrose1910
Búa đá đôi
Búa đá đôi

Bài gửi by Cinderella Princess Sun Sep 12, 2010 11:09 am

nhg mà nghe cũng hay mà demigod :D
Cinderella Princess
Cinderella Princess
Rìu sắt chấm hồng
Rìu sắt chấm hồng

Bài gửi by doanmanhtu_1994 Sun Sep 12, 2010 11:52 am

eO`!!!
CAi' mom` tO de~ so.!!!
HIX!!!

doanmanhtu_1994
Búa bạc đôi
Búa bạc đôi

Ngân lượng : 164
Bài viết đc cảm ơn : 0

Bài gửi by Cinderella Princess Sun Sep 12, 2010 12:13 pm

doanmanhtu_1994 đã viết:eO`!!!
CAi' mom` tO de~ so.!!!
HIX!!!
Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 19813 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 19813 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 19813 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 19813 mồm ai to???????????????????////
Cinderella Princess
Cinderella Princess
Rìu sắt chấm hồng
Rìu sắt chấm hồng

Bài gửi by nxnxnx11 Sun Sep 12, 2010 3:24 pm

Bạn ý bảo mồm Demi to. Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 647639 Nhưng chị ấy vẫn cười rất tự nhiên mà ===> It's OK2BU Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 78329 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 78329 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 78329 Còn chị Miley của tớ hát giọng nào nghe cũng hay! 2 chị này vs Vanessa giọng ko lẫn vào đâu đc Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 724257 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 724257 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 724257 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 43039 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 43039 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 43039
nxnxnx11
nxnxnx11
Búa bạc
Búa bạc

Ngân lượng : 125

Bài gửi by ^_smile_^ Sun Sep 12, 2010 5:32 pm

Vanessa giọng yếu xìu, nói thiệt đó! Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 723965 Mà ông Tú ơi, tôi cứ thích cái gì là ông lại vào gây sự với tôi vậy??????? Trông chị ấy tươi tắn vậy còn gì nữa???
Dear bạn Demigod, để đc là 1 ca sĩ "trẻ" "đc DIsney lăng xê" thì phải trải qua cuộc thi tuyển chọn tài năng hơn nghìn người ạ! Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 334117 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 7112 Còn căng thẳng hơn tuyển của SM! Có tài thì mới hâm mộ chứ, quá nữa thôi!!!!!!!!!!!!!
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by ^_smile_^ Sun Sep 12, 2010 5:33 pm

Nói như vậy chả biết nghe nhạc của quái ai nữa???
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by [R]uNo.Master Wed Sep 15, 2010 1:27 pm

demigod đã viết:Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 273682 nhạc của mấy ca sĩ trẻ đc lăng xê nghe làm gì Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 542339
được Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 480679 ... chuẩn Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 713922
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Ngân lượng : 1906
Bài viết đc cảm ơn : 8

Bài gửi by blackrose1910 Wed Sep 15, 2010 1:49 pm

^_smile_^ đã viết:Vanessa giọng yếu xìu, nói thiệt đó! Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 723965 Mà ông Tú ơi, tôi cứ thích cái gì là ông lại vào gây sự với tôi vậy??????? Trông chị ấy tươi tắn vậy còn gì nữa???
Dear bạn Demigod, để đc là 1 ca sĩ "trẻ" "đc DIsney lăng xê" thì phải trải qua cuộc thi tuyển chọn tài năng hơn nghìn người ạ! Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 334117 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 7112 Còn căng thẳng hơn tuyển của SM! Có tài thì mới hâm mộ chứ, quá nữa thôi!!!!!!!!!!!!!
Nói không biết ngượng, bọn ca sĩ của disney nói chung chẳng qua chỉ phải trải qua 1 cuộc tuyển chọn, được tập luyện,đầu tư từ bé,0 biết đuợc việc tự lập là gì nên bằng chứng là n~ gì họ làm đc là mờ nhạt.còn n` ca sĩ/ nhóm nhạc mất 1 thời gian dài luyện tập,độc lập thì lại khác , tài giỏi hơn và làm đc n` việc hơn ví như the beatles , greenday,gun and rose,... Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 480679 những ban nhạc như thế cả thế giới và n` thế hệ đều biết còn n~ca sĩ đc lăng xê chỉ nổi trong 1 thời gian ngắn và sẽ lại có 1 lớp khác đc lăng xê thành nối tiếng hơn thôi Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 647639
blackrose1910
blackrose1910
Búa đá đôi
Búa đá đôi

Bài gửi by [R]uNo.Master Wed Sep 15, 2010 1:51 pm

Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 940285 ... đúng... box tem cho bài này
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by light_moon_1903 Wed Sep 15, 2010 2:19 pm

Thần tượng của ai thì người ấy hâm mộ chớ, sao lại cãi nhau gây mất đoàn kết nội bộ vậy. Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 660141

light_moon_1903
Búa sắt đôi
Búa sắt đôi

Ngân lượng : 109

Bài gửi by [R]uNo.Master Wed Sep 15, 2010 6:14 pm

Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 520156 ... tranh luận thôi bà M.Nguyệt à Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 373218
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by ^_smile_^ Thu Sep 16, 2010 9:14 am

demigod đã viết:
^_smile_^ đã viết:Vanessa giọng yếu xìu, nói thiệt đó! Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 723965 Mà ông Tú ơi, tôi cứ thích cái gì là ông lại vào gây sự với tôi vậy??????? Trông chị ấy tươi tắn vậy còn gì nữa???
Nói không biết ngượng, bọn ca sĩ của disney nói chung chẳng qua chỉ phải trải qua 1 cuộc tuyển chọn, được tập luyện,đầu tư từ bé,0 biết đuợc việc tự lập là gì nên bằng chứng là n~ gì họ làm đc là mờ nhạt.còn n` ca sĩ/ nhóm nhạc mất 1 thời gian dài luyện tập,độc lập thì lại khác , tài giỏi hơn và làm đc n` việc hơn ví như the beatles , greenday,gun and rose,... Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 480679 những ban nhạc như thế cả thế giới và n` thế hệ đều biết còn n~ca sĩ đc lăng xê chỉ nổi trong 1 thời gian ngắn và sẽ lại có 1 lớp khác đc lăng xê thành nối tiếng hơn thôi Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 647639

Rõ dở hơi, the Beatles, greenday cũng phải nhờ công ty quản lý thì mới đc như vậy. Có ca sĩ nào tự nhiên đc đứng trên sân khấu hát ko? Có ca sĩ nào tự bỏ tiền thu âm, in đĩa, đi tour ko???? Tất cả đều nhờ công nghệ lăng xê hết. Chẳng qua Disney quá đình đám trog mấy cái vụ này nên "1 số người" cứ nghĩ là các ca sĩ dựa hơi. Ko có tài liệu đứg trên sân khấu đc ko, đc nhiều người hâm mộ đc ko?? Tôi ko nói về năng lực ai hơn ai, vì mấy nhóm kia thành huyền thoại rồi, thử đến xem vài năm nữa có bao nhiêu nhóm nhạc có thể đc như thế. Bởi vì mỗi thời đại mỗi khác, bây giờ người ta chuộng nhữg ca sĩ như thế này hơn. Mà bạn đừng có nói "những gì làm đc là mờ nhạt" => bó tay, thời bây giờ ca sĩ nhiều như nấm, để có vị trí như thế trog lòng khán giả là mờ nhạt ư???

Còn bọn tôi hâm mộ ai cũng có lý do chứ, tôi ko đủ tầm cỡ để nghe nhạc Beatles, tôi chỉ thích chị ấy vì chị ấy xinh và hát hay(ít nhất là hợp với cảm nhận của tôi). Nếu nói như bạn thì rõ là bạn đã phủ nhận nỗ lực của người khác, chị ấy cũng phải luyện giọng, cũng phải tập diễn xuất thì mới đc như vậy, cái gì cũng phải đánh đổi cả... Nếu bạn giỏi thì đi mà hát đi, tốt nhất là đừng ngồi đấy mà chê bai!

Còn thế hệ này qua thì thế hệ khác đến, đấy là điều ko cần bàn cãi, quy luật rồi, The Beatles cũng chỉ là 1 ban nhạc thôi, chết là hết, Beatles có chỗ đứng trog lòng mấy người thì Demi cũng mãi có chỗ đứng trog lòng bọn tôi như thế...
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by Cinderella Princess Fri Sep 17, 2010 1:20 am

đọc xong bài của bạn smile thấy thương cho cái Nga quá Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 825393 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 825393 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 825393 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 825393 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 825393
Cinderella Princess
Cinderella Princess
Rìu sắt chấm hồng
Rìu sắt chấm hồng

Bài gửi by ^_smile_^ Fri Sep 17, 2010 3:39 am

Cinderella Princess đã viết:đọc xong bài của bạn smile thấy thương cho cái Nga quá Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 825393 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 825393 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 825393 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 825393 Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 825393

thương cái gì? Tớ đâu có nói Nga gì đâu?
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by [R]uNo.Master Fri Sep 17, 2010 7:34 pm

Demi Lovato- Công chúa lọ lem của Disney 520156 ...chả hiủe
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics