Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed

4 posters

:: Sports :: Tennis

Go down

Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed Empty Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed

Bài gửi by ^_smile_^ Sat Sep 11, 2010 12:32 pm

Bài này cũ rồi, em cứ post lên ngắm cho sướng mắt.

Ở trận thắng tối 31/8 tại vòng 1 giải Mỹ Mở rộng, siêu sao người Thụy Sĩ đã thực hiện cú đánh xuất thần đưa bóng chuẩn xác qua khe hai chân khiến đối thủ chỉ còn biến đứng yên nhìn ngưỡng mộ.
Ở trận thắng tối 31/8 tại vòng 1 giải Mỹ Mở rộng, siêu sao người Thụy Sĩ đã thực hiện cú đánh xuất thần đưa bóng chuẩn xác qua khe hai chân khiến đối thủ chỉ còn biến đứng yên nhìn ngưỡng mộ.
Trong chiến thắng dễ dàng 6-1, 6-4, 6-2 trước Brian Dabul tối thứ hai, Federer đã một lần khiến khán giả và đối thủ người Argentina ngỡ ngàng với cú đánh ăn điểm đậm chất nghệ sĩ ở set thứ hai, đòi hỏi trình độ kỹ thuật siêu đẳng.Federer đang lên lưới tấn công thì đối thủ tung ra cú lốp bóng sâu xuống cuối sân. Tay vợt Thụy Sĩ lập tức lao theo đuổi bóng, và trong tư thế quay lưng lại lưới, chỉ cách bức tường vài bước chân, anh vung vợt sát đất quất ngược bóng qua khe hai chân. Trái bóng bay nhanh và mạnh về phía cuối sân đối diện, khiến Dabul đứng yên nhìn và sau trận tỏ ra thán phục: “Chỉ có anh ấy mới làm được điều thần kỳ như vậy”.

Trước đó, tại bán kết Mỹ Mở rộng năm 2009, Federer cũng có pha thắng điểm tương tự khi đấu với Novak Djokovic

Sau khi lần thứ hai thực hiện cú đánh xuất thần, Federer tâm sự: “Đó lại là một pha bóng kỳ diệu nữa. Thậm chí chính tôi lúc quay người lại cũng không tin ngay vào mắt mình khi thấy trái bóng tiếp đất ở sát vạch cuối sân. Có vẻ pha bóng này đạt độ khó cao hơn ở trận bán kết năm 2009, bởi tôi phải chạy quãng đường dài hơn và tới sát bức tường cuối sân hơn”.

Federer còn từng ngẫu hứng quất bóng trúng cái chai được đặt trên đầu người khác từ khoảng cách khá xa. Đoạn phim được ghi lại trong lúc Federer chuẩn bị quay quảng cáo cho hãng Gillete.

Xem xogn cái này em ko còn gì để nói!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 480679 Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 480679 Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 480679 Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 480679 Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 480679 Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 480679 Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 480679 Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 480679 Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 480679 Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 480679 Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 480679
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Ngân lượng : 687
Bài viết đc cảm ơn : 4

Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed Empty Re: Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed

Bài gửi by The_East_Wind Sat Sep 11, 2010 3:51 pm

Điêu quá ứa máu
The_East_Wind
The_East_Wind
Rìu vàng chấm đỏ
Rìu vàng chấm đỏ

Ngân lượng : 669
Bài viết đc cảm ơn : 1

Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed Empty Re: Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed

Bài gửi by ^_smile_^ Sat Sep 11, 2010 7:40 pm

Thật mà, ko điêu!!
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by ^_smile_^ Sat Sep 11, 2010 7:40 pm

ơ sao ko thấy video? Chiều nay vẫn thấy mà!
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by The_East_Wind Sat Sep 11, 2010 7:55 pm

sao lại không thấy? mà fed hồi nay chơi chẳng ổn định gì cả! thất vọng
The_East_Wind
The_East_Wind
Rìu vàng chấm đỏ
Rìu vàng chấm đỏ

Bài gửi by ^_smile_^ Sun Sep 12, 2010 6:27 am

Đã bảo người ta có tuổi rồi, 1 vợ, 2 con rồi mà
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by The_East_Wind Mon Sep 13, 2010 5:37 am

Đánh không hay mình vẫn thích FED yêu thế
The_East_Wind
The_East_Wind
Rìu vàng chấm đỏ
Rìu vàng chấm đỏ

Bài gửi by doanmanhtu_1994 Mon Sep 13, 2010 5:53 am

Fed tuy phong độ thiếu ổn định nhưng anh vẫn giữ được lối chơi tấn công biến hoá mà mọi tay vợt nào cũng phải nể phục! Nhưng ma` cũng buồn thật!! Chắc phải chờ năm sau Fed mới trở lại ngôi vị số 1 được! hix2

doanmanhtu_1994
Búa bạc đôi
Búa bạc đôi

Ngân lượng : 164
Bài viết đc cảm ơn : 0

Bài gửi by The_East_Wind Mon Sep 13, 2010 6:00 am

Có mà không bao giờ hahaha
The_East_Wind
The_East_Wind
Rìu vàng chấm đỏ
Rìu vàng chấm đỏ

Bài gửi by ^_smile_^ Mon Sep 13, 2010 6:04 am

Đồ hâm!! toàn đổ thêm dầu vào lửa! Phải luôn luôn giữ niềm tin chứ! À, đã có [Vip] RF trên Facebook, bao h em up link cả nhà vào coi!!!
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by [R]uNo.Master Mon Sep 13, 2010 6:44 pm

hay!!! Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 723965 ... Ngẫu hứng có khác Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 420442
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Ngân lượng : 1906
Bài viết đc cảm ơn : 8

Bài gửi by ^_smile_^ Mon Sep 13, 2010 6:49 pm

Hí hì hi
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by [R]uNo.Master Mon Sep 13, 2010 7:02 pm

Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 346693 ... Nhìn k rõ lắm... xem xét lại Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 373218
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by ^_smile_^ Mon Sep 13, 2010 7:05 pm

ko cần bàn cãi mừ
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by [R]uNo.Master Tue Sep 14, 2010 2:54 pm

Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 346693 ... Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 346693 ... Kệ chứ... QUan điểm riêng của anh mà Cú đánh bóng ghi điểm khó tin của Fed 660631
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics

:: Sports :: Tennis