Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tản Mạn: Café Và Idol

Go down

Tản Mạn: Café Và Idol Empty Tản Mạn: Café Và Idol

Bài gửi by admin Sun Sep 12, 2010 4:24 pm

Tản Mạn: Café Và Idol Detail634193814940156250
Thứ nhất café không phải là một bữa ăn chính, mọi người cần phải coi thời sự để cập nhật thông tin, xem bản tin chứng khoán để nắm tình hình “xanh”,“đỏ” …tuy nhiên, cũng như cà phê, mọi người xem Vietnam Idol chỉ đơn giản là để tìm niềm hứng khởi trước hay sau một ngày làm việc vất vả. Về điều này, café và Vietnam Idol có phần nào đó giống nhau về tính giải trí.

Thứ 2, café là chất kích thích (đương nhiên không bị… cấm). Nếu tôi hỏi mọi người về ước mơ thì chắc chắn rằng mỗi người sẽ có một lựa chọn khác nhau, tuy nhiên con đường đi của họ lại giống nhau một cách kỳ lạ và ở đâu đó ước mơ thật sự lại bị bỏ quên. Sự xuất hiện của Vietnam Idol không chỉ nhằm đánh thức ước mơ của những bạn trẻ đam mê ca hát, qua đó nó còn muốn đánh thức cái tôi, đánh thức sự tự tin thể hiện mình và quan trọng nhất là đánh thức sự say mê chinh phục những mục tiêu của bản thân. Nếu nói café gây mất ngủ thì có lẽ Vietnam Idol cũng phần nào khiến những người đang mơ giấc mơ tạm bợ phải giật mình tỉnh giấc chăng?

Tuy nhiên giữa Café và Vietnam Idol lại còn một sự khác nhau. Đó là café Việt Nam rất đậm, nếu không quen uống có thể bị say như chơi. Tuy nhiên, cá tính, phong cách, hình ảnh của các thí sinh tham gia Vietnam Idol thì lại chưa có sự nổi bật, đặc sắc hoặc dám thể hiện như tính chất cuộc thi của Idol. Có lẽ, các thí sinh cũng cần phải đột phá hơn là để văn hóa ngại thể hiện hạn chế mình, vô hình chung hạn chế luôn cả sự sáng tạo của các bạn.

Dù vậy, nên biết rằng loại café đắt và hiếm nhất thế giới chính là café chồn chỉ có ở Indo và Việt Nam. Biết đâu đấy, chúng ta lại tìm được một Idol thực sự tỏa sáng từ ngay cuộc thi này. Và bạn có thể chờ đợi điều đó bằng cách chọn một ly café để theo dõi Vietnam Idol trên sóng VTV6 vào lúc 21h tối thứ bảy hàng tuần.

admin
admin
Admin
Admin

Ngân lượng : 1252
Bài viết đc cảm ơn : 7

https://a2math.forumvi.com

- Similar topics