Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng

2 posters

Go down

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng Empty Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng

Bài gửi by The_East_Wind Tue Sep 07, 2010 1:09 pm

- Chợ trời ở Thượng Hải bán iPad rởm với giá chỉ bằng 1/6 so với iPad thật. Từ hộp đựng cho đến thiết kế của chiếc máy tính bảng nhái giống với hàng chính hãng một cách không ngờ.

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng IPad-fake-1
Pad rởm (trái) của Trung Quốc có kiểu dáng giống hệt với iPad chính hãng của Apple.

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng Eb9iPad-fake-1a
Vỏ hộp cũng giống nhau.

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng IPad-fake-3
Các hãng sản xuất đồ nhái của Trung Quốc "chơi trội" hơn Apple với chiếc vỏ hộp vừa vặn hơn, giúp người dùng dễ dàng lấy iPad ra ngoài.

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng IPad-fake-4
iPad rởm không được bán kèm với adapter sạc pin.

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng IPad-fake-5
Sách hướng dẫn sử dụng hoàn toàn bằng tiếng Trung.

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng IPad-fake-6
iPad rởm có màn hình 7,9 inch - nhỏ hơn so với màn hình 9,7 inch của iPad thật.

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng IPad-fake-7
Mặt sau của iPad rởm phiên bản màu trắng bóng bẩy hơn hàng chính hãng.

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng IPad-fake-8
Mặc dù quảng cáo iPad rởm có dung lượng 64GB nhưng thực tế thì bộ nhớ chính thức của máy chỉ 1-1,5GB.

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng IPad-fake-10
iPad rởm có nhiều cổng kết nối, gồm khe cắm nguồn, cắm thẻ nhớ micro SD, đầu nối với máy tính, giắc cắm audio 3,5mm và cổng cắm USB flash.

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng IPad-fake-12
Thân máy dày hơn so với iPad thật (trên).

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng IPad-fake-13
iPad rởm chạy hệ điều hành Android của Google.

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng IPad-fake-14
Màn hình iPad thật sáng nét hơn so với hàng nhái

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng IPad-fake-16
Phải ấn mạnh tay mới "ra lệnh" được cho màn hình cảm ứng của hàng nhái.

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng IPad-fake-18
iPad rởm không hỗ trợ cảm ứng đa điểm.
The_East_Wind
The_East_Wind
Rìu vàng chấm đỏ
Rìu vàng chấm đỏ

Ngân lượng : 669
Bài viết đc cảm ơn : 1

Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng Empty Re: Xem iPad rởm “đọ” với hàng chính hãng

Bài gửi by admin Tue Sep 07, 2010 2:54 pm

Ipad lởm chỉ thế thôi :twisted: :twisted: :twisted:
Chấp làm j!
admin
admin
Admin
Admin

Ngân lượng : 1252
Bài viết đc cảm ơn : 7

https://a2math.forumvi.com

- Similar topics