Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gửi các anh em lớp a2M chơi ffo2

anhquan_aqct
Vampire 2011
[R]uNo.Master
^_smile_^
The_East_Wind
9 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

Gửi các anh em lớp a2M chơi ffo2 - Page 2 Empty Gửi các anh em lớp a2M chơi ffo2

Bài gửi by The_East_Wind Tue Sep 14, 2010 11:31 am

First topic message reminder :

Anh em lớp a2M thân mến, tình hình là mình có nick ffo2 chỉ số 23k. Bây giờ không chơi nữa, cần thanh lí nick, ai có nhu cầu pm mình! Thanks.
The_East_Wind
The_East_Wind
Rìu vàng chấm đỏ
Rìu vàng chấm đỏ

Ngân lượng : 669
Bài viết đc cảm ơn : 1

Gửi các anh em lớp a2M chơi ffo2 - Page 2 Empty Re: Gửi các anh em lớp a2M chơi ffo2

Bài gửi by [R]uNo.Master Fri Sep 24, 2010 7:58 am

Gửi các anh em lớp a2M chơi ffo2 - Page 2 269196 kệ mẹ tao... bài cũ thì đã sao...chúng m đâu có post mà nói người khác thế nhỉ Gửi các anh em lớp a2M chơi ffo2 - Page 2 364775
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Ngân lượng : 1906
Bài viết đc cảm ơn : 8

Gửi các anh em lớp a2M chơi ffo2 - Page 2 Empty Re: Gửi các anh em lớp a2M chơi ffo2

Bài gửi by admin Mon Sep 27, 2010 5:01 pm

Ơ tao tưởng xóa bài thì mất đi số bài chứ! ở trên các 4rum khác toàn thế mà!
admin
admin
Admin
Admin

Ngân lượng : 1252
Bài viết đc cảm ơn : 7

https://a2math.forumvi.com

Bài gửi by [R]uNo.Master Tue Sep 28, 2010 10:16 am

ngoáy mũi ... không mày à... trước tao chơi vn-zoom đấy... post cả đống bài... rồi lấy acc phụ ra thanks, rồi xóa đi... sô lượng vẫn như cũ...không thay đổi je cả... lúc đấy... tao gặp 1 hack cơ... nó tặng tao ngân phiếu của vn-zoom... đứng top 10 kia kìa... 10.000.000 VNZ thì phải yêu thế ...
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Ngân lượng : 1906
Bài viết đc cảm ơn : 8

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics