Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

web hay day

2 posters

Go down

web hay day Empty web hay day

Bài gửi by boycodon Sun Sep 19, 2010 6:06 pm

Giới thiệu về Moon.vn Nhờ áp dụng những phương pháp trắc nghiệm trực tuyến độc đáo và sáng tạo, Cổng trắc nghiệm online www.Moon.vn đã và đang tạo được niềm hứng khởi trong HỌC TẬP và ÔN THI sôi động và hữu ích nhất tại Việt Nam, thu hút hàng vạn học sinh từ các trường PTTH trên cả nước, kể cả các trường “điểm” ở Hà Nội và Tp Hồ Chí Minh. Nếu dành chút thời gian tìm hiểu, các bạn sẽ thấy cả 1 kho dữ liệu kiến thức và bài tập khổng lồ của chương trình giáo dục lớp 10, 11, 12 đã được sàng lọc, phân loại khoa học .
Đăng ký (miễn phí) và sử dụng nhiều chức năng, tiện ích trong tài khoản của Moon để khai thác các phương pháp học-ôn của Moon kiểm tra kiến thức đã học chuẩn bị cho kỳ thi đại học sắp tới. Đơn vị điều hành pháp lý: Công ty cổ phần công nghệ giáo dục trực tuyến ALADANH
boycodon
boycodon
Búa đá
Búa đá

Ngân lượng : 30
Bài viết đc cảm ơn : 1

web hay day Empty Re: web hay day

Bài gửi by ^_smile_^ Sun Sep 19, 2010 6:08 pm

hehe, em bóc tem vô trước!
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Ngân lượng : 687
Bài viết đc cảm ơn : 4

Bài gửi by boycodon Sun Sep 19, 2010 6:34 pm

Anh em nhanh nhanh vào web làm bài tập. Vẫn đang free mà, hehe. Đến lúc sắp ôn thi đại học là nó bắt nạp tiền đó
boycodon
boycodon
Búa đá
Búa đá

Ngân lượng : 30
Bài viết đc cảm ơn : 1

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content