Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum kute của lớp mình :x

Vampire 2011
Cinderella Princess
6 posters

Trang 1 trong tổng số 3 trang 1, 2, 3  Next

Go down

4rum kute của lớp mình :x Empty 4rum kute của lớp mình :x

Bài gửi by Cinderella Princess Fri Sep 24, 2010 4:05 pm

4rum kute của lớp mình :x 723965 4rum kute của lớp mình :x 723965 4rum kute của lớp mình :x 723965 chuyện là thế này ạh, em xin đc trình bày như sau:
hồi đầu, do muốn đú vs các bạn tin 1, em rất mong lớp mình có một 4rum lớp 4rum kute của lớp mình :x 480679 để là nơi các mem toán 2 hiểu nhau hơn, đoàn kết hơn, là nơi để các mem lớp khác biết nhiều hơn về lớp ta, là nơi để ta có thể kết bạn đc nhiều hơn 4rum kute của lớp mình :x 480679 . Chưa kể, đây cũg sẽ là nơi cho cả nhà chém gió chém bão sướng tay nữa ạh 4rum kute của lớp mình :x 12494 . Và khi biết là lớp ta có 4rum, em đã vui mừng khôn xiết đến mức "nước mắt đầm đìa" và em đã vô cùng cảm ơn tên admin đã lập ra 4rum này 4rum kute của lớp mình :x 550148
Mặc dù 4rum lớp mình dao diên trông k đc đẹp, nhg mà em vẫn nuôi ước mơ về cái 4rum này!
4rum kute của lớp mình :x 647639 4rum kute của lớp mình :x 647639 4rum kute của lớp mình :x 647639 nhưng mà tình hình lại là rất tình hình!
tình hình là topic của 4rum thì nhiều, số post cũng nhiều, nhg mà chẳng chất lượng gì cả, nếu k muốn nói thẳng ra là nhiều topic loãng xẹt và vô nghĩa, nhiều topic đc post lên đơn giản chỉ là để đua nhau đứng top poster 4rum kute của lớp mình :x 647639! em biết, spam là tốt, nhg spam fải là spam nghệ thuật thì mới tốt, k nên spam emo hay post những topic chẳng có ý nghĩa gì lên cả! như vậy sẽ làm cho 4rum thêm fần nhàm chán, và dần dần sẽ chẳng còn ai muốn lên 4rum nữa 4rum kute của lớp mình :x 647639 4rum kute của lớp mình :x 647639 4rum kute của lớp mình :x 647639 4rum kute của lớp mình :x 647639 mà vì thế, em xin có 1 cơ số các ý kiến vô cùng nho nhỏ như sau:
1/ admin nên xem lại cách sắp xếp các box, cách đặt tên các box để các mem có thể dễ dàng post bài của mình đúng topic!
ví dụ như box thể thao, thì có thể tạo thêm 1 box dành riêng để nói về đội bóng lớp mình chẳng hạn!
2/ nên bổ nhiệm 1 số mod cho các box ạh!!!!!
mong mọi ng` cho ý kiến thêm!
Cinderella Princess
Cinderella Princess
Rìu sắt chấm hồng
Rìu sắt chấm hồng

Ngân lượng : 335
Bài viết đc cảm ơn : 6

https://www.facebook.com/diep.nhuoc.vy

4rum kute của lớp mình :x Empty Re: 4rum kute của lớp mình :x

Bài gửi by Vampire 2011 Fri Sep 24, 2010 4:23 pm

chuẩn không cần chỉnh.
đề nghị khi đọc dc topic nầy admin sẽ thực hiện ngay.
(dù biết gã đang làm)
Vampire 2011
Vampire 2011
Rìu bạc chấm xanh
Rìu bạc chấm xanh

Ngân lượng : 467
Bài viết đc cảm ơn : 7

Bài gửi by Mít Fri Sep 24, 2010 4:42 pm

Mít là ko pít đâu xí cái chân đội trưởng đội mod 4rum kute của lớp mình :x 723965
xét ra Mít là có nhiều bài chất lượng nhất á (các bạn nhờ )
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Ngân lượng : 798
Bài viết đc cảm ơn : 13

Bài gửi by Vampire 2011 Fri Sep 24, 2010 4:51 pm

mình nghĩ thế này:
sẽ có một cuộc bỏ phiếu trên 4rum, các bạn được bầu nhiều( tất nhiên là trên tinh thần khách quan) sẽ đứng ra làm mod, tất nhiên là không có chỉ huy của admin thì không thể thành công được. 4rum kute của lớp mình :x 501588 .(4rum mình chỉ có 39 mem nên cần ít mod thôi)
mọi người cho ý kiến. 4rum kute của lớp mình :x 825393
Vampire 2011
Vampire 2011
Rìu bạc chấm xanh
Rìu bạc chấm xanh

Bài gửi by [R]uNo.Master Fri Sep 24, 2010 5:34 pm

- Thế nào là loãng xẹt thế nào là vô nghĩa thế nào là spam tối... thế nào là spam chất lượng...
- Nhàn chán là sao??? có nhiều lí do khách qua để không nên được mang... dù cố gắng thì cũng khó để lên forum đều đặn 1 tuần 2 3 lần phải không mọi người...
- Nhìn vào số lượng là biết thằng Admin nó mải chơi Đế chế vs đota như thế nào, thời gian đâu để mà lên trang trí cho forum... trách nhiệm này thuộc về ai đây...
- nữa là, mod ở đây là mod từng phần 1 như Music, sport,... nên khó mà động chạm nhau được... cùng lắm là qua bên spam thôi... khách hàng là các thành viên khác mà... 4rum kute của lớp mình :x 520156
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Ngân lượng : 1906
Bài viết đc cảm ơn : 8

Bài gửi by Mít Fri Sep 24, 2010 5:41 pm

êu ơi nhưng nếu mà S-Mod thì có vấn đề đấy naz ai bảo là ko động chạm nào hê hê
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by Vampire 2011 Fri Sep 24, 2010 7:07 pm

bó tay 4rum kute của lớp mình :x 647639
Vampire 2011
Vampire 2011
Rìu bạc chấm xanh
Rìu bạc chấm xanh

Bài gửi by Cinderella Princess Sat Sep 25, 2010 3:24 am

[R]uNo.Master đã viết:- Thế nào là loãng xẹt thế nào là vô nghĩa thế nào là spam tối... thế nào là spam chất lượng...
- Nhàn chán là sao??? có nhiều lí do khách qua để không nên được mang... dù cố gắng thì cũng khó để lên forum đều đặn 1 tuần 2 3 lần phải không mọi người...
- Nhìn vào số lượng là biết thằng Admin nó mải chơi Đế chế vs đota như thế nào, thời gian đâu để mà lên trang trí cho forum... trách nhiệm này thuộc về ai đây...
- nữa là, mod ở đây là mod từng phần 1 như Music, sport,... nên khó mà động chạm nhau được... cùng lắm là qua bên spam thôi... khách hàng là các thành viên khác mà... 4rum kute của lớp mình :x 520156

1/ ví dụ điển hình cho cái kiểu spam vô nghĩa, spam tồi, spam k chất lượng chính là spam emo 4rum kute của lớp mình :x 501588 chẳng có nội dung gì trong những cái post như thế cả!
2/ loãng xẹt, nhàm chán nghĩa là k đặc sắc , chẳng có cái gì mới cả! nếu 4rum k rơi vào tình trạng nhàm chán (như hiện nay) thì những mem k có điều kiện lên 4rum thường xuyên cũng sẽ tích cực cmt vào những topic k nhàm chán đó!!!!
3/ tất nhiên, giao diện của 4rum ntnào là fần trách nhiệm cao cả dành cho bạn admin của chúng ta rồi 4rum kute của lớp mình :x 480679 4rum kute của lớp mình :x 480679 4rum kute của lớp mình :x 480679 admin k thể tạo ra đứa con tinh thần này, rồi lại để mặc nó muốn sống như thế nào thì sống đc! 4rum kute của lớp mình :x 550148 k fủ nhận những nỗ lực của admin khi học hỏi lớp khác để cài thêm chatbox, thêm nút thanks, cũng như thêm nhiều thứ nữa vào 4rum 4rum kute của lớp mình :x 550148 nhg mà admin cũng nên chăm chút hơn vào cái giao diện của 4rum 4rum kute của lớp mình :x 550148 vì nếu giao diện đẹp thì mọi ng` cũng sẽ thik vào 4rum hơn đó :D
4/ 4rum kute của lớp mình :x 825393
4rum kute của lớp mình :x 825393 4rum kute của lớp mình :x 825393 4rum kute của lớp mình :x 825393 chẳng hiểu câu này bạn Sơn muốn express cái gì cả 4rum kute của lớp mình :x 825393 4rum kute của lớp mình :x 825393 4rum kute của lớp mình :x 825393 4rum kute của lớp mình :x 825393
Cinderella Princess
Cinderella Princess
Rìu sắt chấm hồng
Rìu sắt chấm hồng

Bài gửi by [R]uNo.Master Sat Sep 25, 2010 6:34 am

4rum kute của lớp mình :x 647639 ...ai thik ai chấp nhận vào 4rumer....
- Nhàn chán... như thế nào thì không nhàn chán... đơn giản vì princess có đi từng topic 1 xem từng trang 1 để biết người ta thảo luận về cái je hay không???... chỉ thấy 1 loạt cái spam là không muốn vào... hay chỉ là lướt qua cho thấy... chẳng lẽ lại nói sai sao...
- Còn cái gọi là trách nhiệm cao cả của admin... đứa con tinh thần của Admin... à vâng... thử hỏi xem nó zô bao nhiêu lần 1 ngày... vấn đề nó phát biểu là je... chỉ là chửi nhau... gây sự...( Cái này thì hỏi bạn Chi bạn có biết không... có tham gia không... hay chỉ là nhìn lướt qua rồi kêu nhàn chán...) chỉ có thằng như RuNo này lặn lội từng trang một xem bọn nó viết je và spam lại... chẳng phải để giữ tiếng nói cho từng topic sao... đừn đứng 1 vế mà nhận xét vấn đề như thế...
- Còn nữa... ý đoạn cuối là bổ nhiệm cái mod cho mỗi phần box... khách hàng chủ yếu là je... không phải là anh em xưa xửa xừa xưa trong forum mà là những thành viên khác từ mọi khối lớp khác... ok chưa???
- Nếu bạn princess đã nói ra được những lời như thế... sao không tích cực post những bài chất lượng đi... để người khác học hỏi theo... đừng đứng 1 chỗ mà chỉ đạo như thế
=> vô ích thôi
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by Cinderella Princess Sat Sep 25, 2010 7:45 am

[R]uNo.Master đã viết:4rum kute của lớp mình :x 647639 ...ai thik ai chấp nhận vào 4rumer....
- Nhàn chán... như thế nào thì không nhàn chán... đơn giản vì princess có đi từng topic 1 xem từng trang 1 để biết người ta thảo luận về cái je hay không???... chỉ thấy 1 loạt cái spam là không muốn vào... hay chỉ là lướt qua cho thấy... chẳng lẽ lại nói sai sao...
- Còn cái gọi là trách nhiệm cao cả của admin... đứa con tinh thần của Admin... à vâng... thử hỏi xem nó zô bao nhiêu lần 1 ngày... vấn đề nó phát biểu là je... chỉ là chửi nhau... gây sự...( Cái này thì hỏi bạn Chi bạn có biết không... có tham gia không... hay chỉ là nhìn lướt qua rồi kêu nhàn chán...) chỉ có thằng như RuNo này lặn lội từng trang một xem bọn nó viết je và spam lại... chẳng phải để giữ tiếng nói cho từng topic sao... đừn đứng 1 vế mà nhận xét vấn đề như thế...
- Còn nữa... ý đoạn cuối là bổ nhiệm cái mod cho mỗi phần box... khách hàng chủ yếu là je... không phải là anh em xưa xửa xừa xưa trong forum mà là những thành viên khác từ mọi khối lớp khác... ok chưa???
- Nếu bạn princess đã nói ra được những lời như thế... sao không tích cực post những bài chất lượng đi... để người khác học hỏi theo... đừng đứng 1 chỗ mà chỉ đạo như thế
=> vô ích thôi

4rum kute của lớp mình :x 346693 4rum kute của lớp mình :x 346693 4rum kute của lớp mình :x 346693 chết mất!
đọc lướt qua mà biết là topic nhàm chán thì topic đó quá nhàm chán rồi!!!! đừng nói là em k đọc từng topic để xem mọi ng` đang xoáy nhau về cái gì nhé 4rum kute của lớp mình :x 346693 4rum kute của lớp mình :x 346693 có đọc từng cái post rồi, mà cũng đọc kỹ rồi, thì mới thấy mầm mống của sự nhàm chán + mới thấy những cái post mà đọc xong k biết fải comment tiếp vào những cái gì nữa chứ 4rum kute của lớp mình :x 346693! còn cái gọi là trách nhiệm của admin mà em đang nói là về giao diện của 4rum chứ đã ai nói về vấn đề là admin 1 ngày lên 4rum đc bao nhiêu lần, có đọc được hết các topic hay k! 1 mình admin làm sao làm đc hết? admin cũng còn fải học hành, còn bao nhiêu chuyện khác nữa chứ, đâu có nhiều time để đọc hết tất cả đc! mà chính vì thế thì mới cần bổ nhệm mod, S-mod để giúp admin! em đã đứng ở vế nào đâu mà fán vs xét? đây chỉ là nêu ý kiến bảo admin sửa lại giao diện 4rum cho đẹp hơn thôi 4rum kute của lớp mình :x 346693 4rum kute của lớp mình :x 346693 bạn RuNo thik hiểu sai những gì ng` khác nói hả 4rum kute của lớp mình :x 364775 4rum kute của lớp mình :x 364775 4rum kute của lớp mình :x 364775
vẫn chẳg hiểu cái đoạn bổ nhiệm mod của bạn là có ý gì! mod là để quản lý từng box, giúp box đó hoạt động tốt, chẳg có gì liên quan đến "khách hàng" cái của nợ gì đấy cả 4rum kute của lớp mình :x 420442 4rum kute của lớp mình :x 420442 4rum kute của lớp mình :x 420442
nói câu cuối: đây chỉ là ý kiến đóng góp để cùng nhau xây dựng 4rum đẹp hơn, tốt hơn, vui hơn!
thế nên là bạn RuNo đừng có nói những cái câu kiểu như
=> vô ích thôi
4rum kute của lớp mình :x 364775 4rum kute của lớp mình :x 364775 4rum kute của lớp mình :x 364775 chỉ là đóng góp ý kiến thôi mà đã bị kêu là chỉ đạo như thế này thì về sau ai dám nói lên ý kiến của mình nữa 4rum kute của lớp mình :x 864773
Cinderella Princess
Cinderella Princess
Rìu sắt chấm hồng
Rìu sắt chấm hồng

Bài gửi by Mít Sat Sep 25, 2010 8:03 am

đề nghị thôi thôi nào từ từ rồi làm mà ....
admin nó cũng biết rồi nhưng mà chak do bận gì đấy thôi chưa vào set Mod đc mọi người thông cảm tí mà hì...
Mặc dù 4rum hơi ít người vào và chưa có nhiều bài nhưng ít nhứt Mít thấy 4rum phần nào cũng là nơi mọi người nói chuyện vs nhau đc nhiều rồi( trên lớp thấy khá ít boy nc vs girl), cũng thấy hiểu nhau hơn mà :x
đôi khi phải cái nhau tí hê hê cho vui hờ hờ có mỗi Mít nì hiền lành nên hem tranh luận gì cả ai nói thì cũng nhận thui vì mình là vậy mà 4rum kute của lớp mình :x 136731
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by [R]uNo.Master Sat Sep 25, 2010 8:30 am

dạo này tao nóng tính hẳn... chả hiểu sao... chán đời vãi 4rum kute của lớp mình :x 136731
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by [R]uNo.Master Sat Sep 25, 2010 8:34 am

muốn gây sự à...hiểu sai cái je... nói ngắn gọn thôi nhá... thằng admin onl mấy lần ý muốn nói rằng... nó làm quái je có time để trang trí giao điện... stop...
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by [R]uNo.Master Sat Sep 25, 2010 8:35 am

thằng này ngán rồi... không thik bắt lỗi nữa... thik nói je thì nói...mêt
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by Mít Sat Sep 25, 2010 9:09 am

thôi mà mày zz hê ra quán đằng sau tau hối lộ cho chai C2 nào hặoc để thứ 2 tau cho naz cho đỡ nóng mờ :D
hay là tại cái ây..... cái nì tau ko nói đâu he
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by [R]uNo.Master Sat Sep 25, 2010 10:06 am

4rum kute của lớp mình :x 364775 ... đàn bà đúng là 1 lũ
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by Mít Sat Sep 25, 2010 10:19 am

[R]uNo.Master đã viết:4rum kute của lớp mình :x 364775 ... đàn bà đúng là 1 lũ
là sao mày chẳng hỉu gì hết trơn
4rum kute của lớp mình :x 520156
nói rõ đi tao ngu lắm mà
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by [R]uNo.Master Sat Sep 25, 2010 10:32 am

4rum kute của lớp mình :x 476255 ... thế thì nói làm je... mất công vãi tè
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by Mít Sat Sep 25, 2010 10:56 am

[R]uNo.Master đã viết:4rum kute của lớp mình :x 476255 ... thế thì nói làm je... mất công vãi tè
thế thì mới phải nói chứ ko hỉu rùi nói làm giề 4rum kute của lớp mình :x 877213
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by admin Sun Sep 26, 2010 9:05 am

Để admin ra tay!
Cái đầu tiên là xin cảm ơn bạn Chi đã cố gắng viết 1 bài tích cực cho 4rum! Mọi ng đọc bài này cũng nên spam ít thôi, spam cũng nên suy nghĩ 1 tí, ko nên spam linh tinh nhiều! Bao h có mod thì cái trật tự công cộng trên 4rum sẽ đc cải thiện chút ít!
Cái thứ 2 là đề nghị sơn ko gây chiến sự nữa! Mọi ng phải đoàn kết thì chúng ta mới có thể tìm ra mod đc chứ!
Lại nói về mod, cái thứ 3 e xin đc phát biểu là vấn đề mod có thể sẽ phải dời đến sau hết tháng 10(qua đợt kiểm tra ở trường đã rồi tính sao thì tính)! Vì thế về vấn đề quản lý bài viết thì tạm thời e chưa thể quản lý hết đc vì mỗi ngày 4rum lại có thêm rất nhiều bài mới, ko chỉ là trên 4rum mà còn cả bài tập về nhà nữa! Thử hỏi làm sao mà có thể ngồi xem từng 1 topic đc, vì thế trong thời gian ngắn sắp tới e chỉ vào đc 1 số topic trong phần a2math thôi! Mong các mem thông cảm!
admin
admin
Admin
Admin

Ngân lượng : 1252

https://a2math.forumvi.com

Bài gửi by Mít Sun Sep 26, 2010 9:18 am

admin đã viết:Để admin ra tay!
Cái đầu tiên là xin cảm ơn bạn Chi đã cố gắng viết 1 bài tích cực cho 4rum! Mọi ng đọc bài này cũng nên spam ít thôi, spam cũng nên suy nghĩ 1 tí, ko nên spam linh tinh nhiều! Bao h có mod thì cái trật tự công cộng trên 4rum sẽ đc cải thiện chút ít!
Cái thứ 2 là đề nghị sơn ko gây chiến sự nữa! Mọi ng phải đoàn kết thì chúng ta mới có thể tìm ra mod đc chứ!
Lại nói về mod, cái thứ 3 e xin đc phát biểu là vấn đề mod có thể sẽ phải dời đến sau hết tháng 10(qua đợt kiểm tra ở trường đã rồi tính sao thì tính)! Vì thế về vấn đề quản lý bài viết thì tạm thời e chưa thể quản lý hết đc vì mỗi ngày 4rum lại có thêm rất nhiều bài mới, ko chỉ là trên 4rum mà còn cả bài tập về nhà nữa! Thử hỏi làm sao mà có thể ngồi xem từng 1 topic đc, vì thế trong thời gian ngắn sắp tới e chỉ vào đc 1 số topic trong phần a2math thôi! Mong các mem thông cảm!
zz để sau khi thi cuối tháng 10 mà mày suốt ngày Dota đấy thôi 4rum kute của lớp mình :x 480679
đầu tư 1 2 ngày ra làm cũng đc mờ hay là .... 4rum kute của lớp mình :x 19813
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by Cinderella Princess Sun Sep 26, 2010 10:55 am

uhm, đồng ý vs admin là để cuối tháng 10, sau khi đánh giá công = lần 1 xong đã, rồi sau đó sẽ dành ra 1 buổi nào đó ở trên lớp bàn nghiêm túc về chuyện của 4rum 4rum kute của lớp mình :x 480679
Cinderella Princess
Cinderella Princess
Rìu sắt chấm hồng
Rìu sắt chấm hồng

Bài gửi by Mít Sun Sep 26, 2010 11:25 am

Cinderella Princess đã viết:uhm, đồng ý vs admin là để cuối tháng 10, sau khi đánh giá công = lần 1 xong đã, rồi sau đó sẽ dành ra 1 buổi nào đó ở trên lớp bàn nghiêm túc về chuyện của 4rum 4rum kute của lớp mình :x 480679
vấn đề này lớn à 4rum kute của lớp mình :x 723965
sao cũng đc vì mềnh cũng đồng ý hết 4rum kute của lớp mình :x 647639
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by Cinderella Princess Sun Sep 26, 2010 11:52 am

4rum kute của lớp mình :x 550148 4rum kute của lớp mình :x 550148 4rum kute của lớp mình :x 550148 lớn thì cũng k lớn lắm, nhg xung quanh nó sẽ có 1 cơ số khá lớn các vấn đề nhỏ, mà chính những vấn đề nhỏ này cộng vào với nhau sẽ ra 1 vấn đề to đùng ;)
vs cả, học hành là no.1! bây h chúng ta lại còn fải ôn khoảng 500 câu cho ngày 30/10 và sau đó, ôn tiếp 500 câu nữa cho ngày 27/11 4rum kute của lớp mình :x 825393 4rum kute của lớp mình :x 825393 4rum kute của lớp mình :x 825393 => tạm gác lại chuyện này đã :((
Cinderella Princess
Cinderella Princess
Rìu sắt chấm hồng
Rìu sắt chấm hồng

Bài gửi by admin Sun Sep 26, 2010 4:34 pm

Ẹc 27/11 là làm j thế?
vấn đề này lớn à 4rum kute của lớp mình :x 723965
sao cũng đc vì mềnh cũng đồng ý hết 4rum kute của lớp mình :x 647639

Thì cái thg này có bao h đi học đâu mà chả đồng ý hết mình! 4rum kute của lớp mình :x 8091 4rum kute của lớp mình :x 8091 4rum kute của lớp mình :x 8091
admin
admin
Admin
Admin

Ngân lượng : 1252

https://a2math.forumvi.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 3 trang 1, 2, 3  Next

- Similar topics