Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[Nhạc Âu-Mỹ]Band's Groove Coverage

Go down

[Nhạc Âu-Mỹ]Band's Groove Coverage Empty [Nhạc Âu-Mỹ]Band's Groove Coverage

Bài gửi by [R]uNo.Master Tue Sep 28, 2010 6:28 pm

Groove Coverage là một ban nhạc Đức gồm 2 thành viên chính: DJ NovusMell. GC được hình thành khoảng thời gian hè 2001. DJ Novus sinh ngày 07/11/1976 tại Đức, hiện là một trong những DJ nổi tiếng hàng đầu của ĐứcMell sinh ngày 08/04/1981. Ngoài Mell - giọng Vocal nữ chính trong đa số tracks của GC còn có sự hỗ trợ của Verena. Track "Moonlight Shadow" là bản thành công đầu tiên của nhóm. Bản slow piano của DJ Novus (phần âm thanh) với Verena (chơi piano) và bản vocal giọng nữ là của Mell. Tiếp theo sự thành côngnày là bản "God Is A Girl" đã khẳng định họ trên thị trường âm nhạc của Đức, sau này lan toả rộng sang châu Á.Họ đã cho ra nhiều single CD và những tracks rất được nhiều người ưa chuộng:- Moonlight Shadow- God Is A Girl- She- 70 year and 50 day- Running away (có nguyên CDM)- Holly Virgin- On The Radio (Có Vynyl)
Hay thì box tem cái nha yêu thế yêu thế yêu thế
[Nhạc Âu-Mỹ]Band's Groove Coverage 723965

Được sửa bởi [R]uNo.Master ngày Tue Sep 28, 2010 6:37 pm; sửa lần 1.
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Ngân lượng : 1906
Bài viết đc cảm ơn : 8

[Nhạc Âu-Mỹ]Band's Groove Coverage Empty Re: [Nhạc Âu-Mỹ]Band's Groove Coverage

Bài gửi by [R]uNo.Master Tue Sep 28, 2010 6:32 pm

[Nhạc Âu-Mỹ]Band's Groove Coverage 723965
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by [R]uNo.Master Tue Sep 28, 2010 6:33 pm

cái quái j thế
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by [R]uNo.Master Tue Sep 28, 2010 6:39 pm

[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by [R]uNo.Master Tue Sep 28, 2010 6:41 pm

đây chỉ là 1 số bài của nhón Groove nếu có thời gian tôi sẽ post các bài hot thành 1 abum cho mọi người nghe
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics