Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Không còn mấy mem vô 4rum nữa :((

Vampire 2011
Mít
^_smile_^
7 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

Không còn mấy mem vô 4rum nữa :(( - Page 2 Empty Không còn mấy mem vô 4rum nữa :((

Bài gửi by ^_smile_^ Fri Oct 01, 2010 9:35 am

First topic message reminder :

Sáng nay đến lớp, tự dưng mình nghe thấy bạn Phong nói thế này: " Huân ơi, bây giờ chỉ còn 4 thằng vào 4rum chém với nhau!! Mày, V.Đức, Sơn và... smile (It's me Không còn mấy mem vô 4rum nữa :(( - Page 2 647639 )". Buồn thế ko biết. Chắc admin cũng nghe thấy, ko biết admin nghĩ sao?? Không còn mấy mem vô 4rum nữa :(( - Page 2 647639

Nói chung là càng ngày mọi người càng bận học và ko còn thích vào đây, ko còn cảnh ngày xửa ngày xưa cái topic "ngưỡg mộ admin" xôm tụ hay vụ trung thu mỗi người đóng góp 1 câu nữa. Bây h đúng là chỉ còn vài người vậy... Post lên mà ko có nhiều bạn vào đc cũng thấy nản nản buồn buồn Không còn mấy mem vô 4rum nữa :(( - Page 2 647639 Nhưg mà Phong kể thiếu Skull...

Cái này ko trách mọi người được, còn ít thì ta cũng phải cho 4rum lớp mình sống động một ti tí!!! Các bạn còn lại cố gắng như thế nhé!! Không còn mấy mem vô 4rum nữa :(( - Page 2 480679 Không còn mấy mem vô 4rum nữa :(( - Page 2 480679 Ngay bây giờ em mới thấm thía công lao của [R]uNo và Admin và Mít và Skull... Hazzz, cố gắng lên chờ ngày thi kiểm tra xong hi vọng sẽ lại thấy 4rum như xưa. Chúc mọi người thi tốt!

P/s: yên tâm là em rất chung thuỷ, đã vô đâu thì ở cho đến khi thành admin thì thôi Không còn mấy mem vô 4rum nữa :(( - Page 2 480679 . Chừng nào máy nhà em chưa mang đi sửa thì em vẫn còn vào chém với mọi người!!!!!
^_smile_^
^_smile_^
Trượng hồng
Trượng hồng

Ngân lượng : 687
Bài viết đc cảm ơn : 4

Không còn mấy mem vô 4rum nữa :(( - Page 2 Empty Re: Không còn mấy mem vô 4rum nữa :((

Bài gửi by Mít Thu Oct 07, 2010 5:57 pm

Cinderella Princess đã viết:chân thành sor các bạn, sor 4rum, sor admin và sor các mem tích cực trên 4rum :((
tại dạo này có nhiều chuyện nó cứ bị là so complicated khiến cho tâm trạng của em nó cứ moody lúc lên lúc xuống ------> bỏ bê 4rum :(( sor cả nhà :((
Mít vẫn thấy prin lang thang ở CTN vs A1teen suốt đấy còn gì :|
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Ngân lượng : 798
Bài viết đc cảm ơn : 13

Không còn mấy mem vô 4rum nữa :(( - Page 2 Empty Re: Không còn mấy mem vô 4rum nữa :((

Bài gửi by Mít Thu Oct 07, 2010 5:59 pm

à mà chúng mày bàn Dota hưk sang box bên kia đi vui quá
lại nói về Dota rồi con nao tao đánh chẳng hay cần gì Cóc... đấy còn trùng tên vs nick của tao thôi mà
thất tình
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Ngân lượng : 798
Bài viết đc cảm ơn : 13

Bài gửi by admin Thu Oct 07, 2010 6:31 pm

Mày cho tao cách lên đồ sven, tự viết nhé! Đọc trên guide mỗi đứa cho 1 kiểu!
Chi:ko cần phải sr, đánh kẻ chạy đi ko ai đánh ng chạy lại! Chi cứ tiếp tục phát huy như ngày mới thành lập 4rum!
admin
admin
Admin
Admin

Ngân lượng : 1252
Bài viết đc cảm ơn : 7

https://a2math.forumvi.com

Bài gửi by doanmanhtu_1994 Mon Oct 11, 2010 8:00 am

eee!!! Admin!!! Làm mấy cái hình nì làm j thế?? Khó đọc bỏ xừ!! hix!@!!!!

doanmanhtu_1994
Búa bạc đôi
Búa bạc đôi

Ngân lượng : 164
Bài viết đc cảm ơn : 0

Bài gửi by admin Mon Oct 11, 2010 8:35 am

Cái hình nào? Hình nền á?
admin
admin
Admin
Admin

Bài gửi by [R]uNo.Master Wed Oct 13, 2010 10:40 am

đúng rồi đấy... nhìn toàn màu hồng trắng... đâu hết cả mắt
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Ngân lượng : 1906
Bài viết đc cảm ơn : 8

Bài gửi by admin Wed Oct 13, 2010 10:44 am

Sax sax để mấy hôm nữa rồi đổi!
admin
admin
Admin
Admin

Bài gửi by [R]uNo.Master Wed Oct 13, 2010 11:07 am

đổi luôn đi... mấy hôm nữa thì bận vãi chấm
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Ngân lượng : 1906
Bài viết đc cảm ơn : 8

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics