Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!!

3 posters

Go down

Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!! Empty Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!!

Bài gửi by n_m_hao Sat Oct 02, 2010 7:49 am

Nhiều bạn yêu bóng đá nhưng bất lực vì chủ nhật không xem được bóng đá nếu TV không có K+.Tớ post bài này để các bạn tham khảo
1. Theo dõi bằng phần mềm Sopcast

Bước đầu tiên, người dùng tải phần mềm Sopcast tại địa chỉ http://www.sopcast.com/download/ .

Sau khi download và cài đặt xong, người dùng có thể vào một số trang web xem bóng đá trực tuyến như: http://www.myp2p.eu, http://atdhe.net, http://www.livefootballtvs.com....

Ví dụ với trang http://www.myp2p.eu:

Gõ địa chỉ http://www.myp2p.eu vào firefox, sau đó chọn Live Sports (hình dưới):
Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!! 12

Sau khi vào Live Sports bạn tiếp tục chọn Football (hình dưới):
Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!! 13

Sau khi vào Football, bạn có thể thấy hàng trăm trận đấu. Muốn theo dõi trận đấu nào bạn chỉ việc click vào biểu tượng tivi ở bên phải màn hình (hình dưới):
Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!! 14

Tiếp theo, bạn có thể mở chương trình Sopcast lên và check vào dòng Login as Anonymous nếu không muốn tạo tài khoản. Sau đó, người dùng chỉ việc click Play và nhấn nút Ok để theo dõi với Sopcast.
Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!! 15

2. Theo dõi bằng tiện ích Chrome Live Football

Bạn vào https://chrome.google.com/extensions/detail/oamjbefinnglappklpabmhpbcdiephoo và click vào nút cài đặt.

Trước mỗi trận đấu, bạn chỉ cần click vào icon hình quả bóng, chờ một cửa sổ sẽ hiện ra và liệt kê tất cả các trận đấu. Tiếp theo, bạn click vào trận đấu muốn xem và sẽ có một cửa sổ hiện ra cho phép bạn theo dõi trận đấu mình muốn.

Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!! 16
Click vào icon hình quả bóng...

....và chờ xem trận đấu với chất lượng khá ổn
Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!! 17

PM:Theo tớ các bạn nên dùng cách 1.
n_m_hao
n_m_hao
Búa đá
Búa đá

Ngân lượng : 26
Bài viết đc cảm ơn : 0

Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!! Empty Re: Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!!

Bài gửi by Mít Sat Oct 02, 2010 8:41 am

hê thanks Hào nazz
cái nì pít rồi từ ngày lên đây học toàn xem bằng Sopcast à load 100% rồi thì hem giật đâu chỉ tội là ko có bình luận :)
cái nì rất bổ ích trong cái thời thị trường này giành giật bản quyền ghê wa bồn chồn
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Ngân lượng : 798
Bài viết đc cảm ơn : 13

Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!! Empty Re: Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!!

Bài gửi by Vampire 2011 Sat Oct 02, 2010 12:12 pm

hay, nhưng ảnh thì chả thấy gì? choáng luôn nhấn thank cho bác Google nào cười đểu cười đểu
Vampire 2011
Vampire 2011
Rìu bạc chấm xanh
Rìu bạc chấm xanh

Ngân lượng : 467
Bài viết đc cảm ơn : 7

Bài gửi by Vampire 2011 Sat Oct 02, 2010 12:14 pm

cái nì lần trước mình cũng dùng để xem World Cup, họ nói toàn tiếng Trung ngoáy mũi hình như có thể dùng Ussee. yêu thế yêu thế
Vampire 2011
Vampire 2011
Rìu bạc chấm xanh
Rìu bạc chấm xanh

Bài gửi by Mít Sat Oct 02, 2010 12:21 pm

skull 2011 đã viết:cái nì lần trước mình cũng dùng để xem World Cup, họ nói toàn tiếng Trung Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!! 520156 hình như có thể dùng Ussee. Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!! 12494 Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!! 12494
ko thế skull hem pít rồi...
có rất rất nhiều link để xem bằng sopcast ấy nên mềnh chọn link nước nào thì là nói tiếng đó thôi :)
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by Vampire 2011 Sat Oct 02, 2010 12:28 pm

tốt quá, thế thì không phải cảnh" ngộ ,lị" rồi cười đểu cười đểu
Vampire 2011
Vampire 2011
Rìu bạc chấm xanh
Rìu bạc chấm xanh

Bài gửi by Mít Sat Oct 02, 2010 12:29 pm

um xem thì chọn ljnk tiếng anh ấy :D
đọc tên cầu thủ thì mình cũng pít mà Mít vẫn xem suốt Cách xem bóng đá trực tiếp không cần K+!!! 723965
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Bài gửi by n_m_hao Sat Oct 02, 2010 3:16 pm

uk. chủ yếu nghe tên cầu thủ thôi. đỡ này
n_m_hao
n_m_hao
Búa đá
Búa đá

Bài gửi by n_m_hao Sat Oct 02, 2010 3:21 pm

skull 2011 đã viết:hay, nhưng ảnh thì chả thấy gì? choáng luôn nhấn thank cho bác Google nào cười đểu cười đểu

Có hình rùi đấy bồn chồn
n_m_hao
n_m_hao
Búa đá
Búa đá

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics