Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Những lát cắt Hà Nội lúc 0h ngày 01/10/2010 ...

Go down

Những lát cắt Hà Nội lúc 0h ngày 01/10/2010 ... Empty Những lát cắt Hà Nội lúc 0h ngày 01/10/2010 ...

Bài gửi by Mít Mon Oct 04, 2010 3:09 pm

Hà Nội bắt đầu khai mạc Đại lễ 1000 năm với khoảnh khắc giao ngày ngập tràn ánh sáng, màu sắc rực rỡ. Mỗi góc phố, con người Hà Nội lại thể hiện một cung bậc cảm xúc khác nhau. Chùm ảnh do phóng viên VTC News ghi lại vào thời khắc 0h ngày 01/10/2010:

Những lát cắt Hà Nội lúc 0h ngày 01/10/2010 ... 5

Một người phụ nữ đang ghi lại những đoạn phim đầu tiên của ngày 01/10/2010.
Những lát cắt Hà Nội lúc 0h ngày 01/10/2010 ... 4

Nhiều người dân vẫn hồ hởi chiêm ngưỡng mộc bả́n khổng lồ của "Chiếu dời đô".
Những lát cắt Hà Nội lúc 0h ngày 01/10/2010 ... 6
Một góc của Quảng trường Ba Đình lịch sử.
Những lát cắt Hà Nội lúc 0h ngày 01/10/2010 ... 7_1
Phố Đình Ngang với hai dãy nhà được cắm cờ đỏ sao vàng.
Những lát cắt Hà Nội lúc 0h ngày 01/10/2010 ... 8
Tháp rùa và Bưu điện Hà Nội tỏa bóng sáng xuống mặt Hồ Gươm.
Những lát cắt Hà Nội lúc 0h ngày 01/10/2010 ... 9
Thảnh thơi ngắm phố bên Hồ Gươm.
Những lát cắt Hà Nội lúc 0h ngày 01/10/2010 ... 2

Phố Tràng Tiền.
Những lát cắt Hà Nội lúc 0h ngày 01/10/2010 ... 3
Tháp nước Hàng Đậu.
Những lát cắt Hà Nội lúc 0h ngày 01/10/2010 ... 1
Một người đàn ông vội vã về nhà qua cầu Long Biên, phía bên kia cầu cũng là một góc của Hà Nội...
Mít
Mít
Trượng hồng
Trượng hồng

Ngân lượng : 798
Bài viết đc cảm ơn : 13

- Similar topics