Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mario Gomez: Bayern Munich đã ngăn cản tôi đến Liverpool.

Go down

Mario Gomez: Bayern Munich đã ngăn cản tôi đến Liverpool. Empty Mario Gomez: Bayern Munich đã ngăn cản tôi đến Liverpool.

Bài gửi by The_East_Wind Wed Sep 08, 2010 9:36 am

- Trong kỳ chuyển nhượng mùa hè vừa qua, suýt chút nữa Mario Gomez đã chuyển sang thi đấu cho Liverpool nhưng mọi việc đã đổ bể vào phút chót và tiền đạo này cho rằng Bayern Munich đã chơi không đẹp.

Tiền đạo quốc tế người Đức đã thất bại trong việc giành vị trí chính thức ở đội hình 1 của Bayern Munich sau khi rời Stuttgart vào mùa hè năm trước. Chính vì vậy nên anh muốn tạm thời chuyển sang thi đấu cho CLB vùng Merseyside nước Anh để tìm lại phong độ.

Mario Gomez: Bayern Munich đã ngăn cản tôi đến Liverpool. Gomez
Gomez vẫn phải tiếp tục mài mòn ghế dự bị của Bayern Munich.

Thế nhưng Hùm xám đã không quan tâm đến điều này và cũng không có ý định để Gomez ra đi khi khẳng định tiền đạo 25 tuổi vẫn là một phần quan trọng trong đoàn quân của HLV Louis Van Gaal mùa giải này.

Trên tạp chí Bild của Đức, Gomez đã rất thất vọng về quyết định này của Bayern Munich, anh nói: "Tôi đã nói rằng nếu tôi rời Bayern, tôi sẽ đi ra nước ngoài."

"Sau đó tôi nhận được một lời đề nghị thú vị từ Liverpool, tôi đã cân nhắc nghiêm túc đề nghị cho mượn đó và thảo luận với gia đình cũng như bạn gái của tôi vì thực sự tôi muốn được ra sân thi đấu."

"Nhưng Bayern nhấn mạnh rằng họ đặt niềm tin ở tôi trong tương lai, do đó không cần thiết phải có sự thay đổi."

Thế nhưng, đó chỉ là những lời hứa hẹn thiếu thực tế vì rõ ràng Gomez khó có thể cạnh tranh với những tiền đạo đang có phong độ tốt của Bayern như Olic, Mueller, Kroos hay cả Klose và quan trọng hơn là HLV Van Gaal cũng không muốn phá vỡ hệ thống đang được vận hành rất tốt hiện nay tại CLB xứ Bavaria.
The_East_Wind
The_East_Wind
Rìu vàng chấm đỏ
Rìu vàng chấm đỏ

Ngân lượng : 669
Bài viết đc cảm ơn : 1

- Similar topics