Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kroos muốn "cướp" vị trí của Podolski

Go down

Kroos muốn "cướp" vị trí của Podolski Empty Kroos muốn "cướp" vị trí của Podolski

Bài gửi by The_East_Wind Wed Sep 08, 2010 9:39 am

Tiền vệ trẻ Toni Kroos đã không giấu diếm mục tiêu là đánh bật Lukas Podolski khỏi vị trí tiền đạo trái trong đội hình đội tuyển Đức. "Mọi cầu thủ chơi ở vị trí đó đều là đối thủ của tôi" - Kroos phát biểu trên tờ Kickers - "Đó hoàn toàn là điều bình thường khi công khai tham vọng của mình".

Kroos muốn "cướp" vị trí của Podolski Kroos
Kroos (trái) vui đùa với Podolski trong buổi tập, song họ cũng là đối thủ của nhau

Trong đội hình 4-2-3-1 của ĐT Đức thì Podolski vẫn được ưu tiên cho vị trí tiền đạo trái và anh đã chơi rất hay ở các giải đấu lớn gần đây. Tiền đạo 25 tuổi của Cologne đã 80 lần khoác áo ĐTQG và ghi được tới 40 bàn thắng, bất chấp việc không có được phong độ tốt trong màu áo CLB.

Trong khi đó, Kroos đã trải qua một mùa giải vô cùng thành công trong màu áo Leverkusen trước khi trở lại Bayern. Song ở ĐT Đức thì anh vẫn chỉ là cầu thủ dự bị. Tại World Cup, chỉ đến khi một cầu thủ trẻ khác là Thomas Mueller bị treo giò thì cầu thủ 20 tuổi này mới có cơ hội đá chính. Nhưng hiện giờ, cơ hội đá chính của Kroos là rất khả quan khi Podolski chơi khá tồi trong trận gặp Bỉ và bị thay ra sớm. Người vào thay không phải ai khác mà chính là Kroos.
The_East_Wind
The_East_Wind
Rìu vàng chấm đỏ
Rìu vàng chấm đỏ

Ngân lượng : 669
Bài viết đc cảm ơn : 1

- Similar topics