Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Grace_ Lee Soo Young

3 posters

Go down

Grace_ Lee Soo Young Empty Grace_ Lee Soo Young

Bài gửi by ruby Sat Nov 06, 2010 7:52 am

Một chuyện tình cực buồn. đừng rời xa
mọi ng xem nếu k hiểu thì xem nội dung bên dưới nhé!

part1
.
part2

part3

NỘI DUNG

Số phận đã thình lình đem chúng tôi đến bên nhau, nếu bất cứ ai hỏi lý do của tình yêu thì thật đáng buồn cười. Trái tim tôi đã không còn là của tôi mất rồi!
Vì chàng trai tuấn tú Lee Jun Ki, tôi đã tham gia vào câu lạc bộ. Khi bạn tôi hỏi tôi vì sao lại tham gia vào câu lạc bộ. Tôi đã trả lời với nụ cười "Vì một chàng trai". Tôi rất vui vì có thể nhìn thấy Jun Ki hằng ngày ở đó. Nhưng dường như Jun Ki không chú ý đến tôi lắm. Anh ấy và một cô gái tên Jin rất thân thiết...Nhưng tôi không quan tâm...Sau đó tôi biết được Jun Ki chơi đấu kiếm...tôi đi theo anh...anh đấu kiếm thật tuyệt vời.....
Không cần Jun Ki hỏi, tôi đưa lon nước ngọt cho anh và chạy đi. Quay lại câu lạc bộ, tôi rất hồi hộp, và chờ đợi. Cuối cùng Jun Ki cũng đến. Trên tay anh là lon nước giống như của tôi đã đưa cho anh. Tôi mong đợi anh sẽ đâỷ lon nước đó cho tôi...nhưng không, anh đưa nó cho Jin..Tôi rất buồn khi thấy cả hai cùng cười thật vui vẻ...

Cuối cùng một ngày nọ, khi tôi và Jin đi chung với nhau, tôi đã nói cho Jin biết tôi thật sự rất yêu Jun Ki và muốn Jin từ bỏ anh ấy để nhường anh lại cho tôi..và Jin khóc, lúc đó tôi thấy chỉ có mắt trái của Jin có nước mắt mà thôi...
Jin đã kể cho tôi nghe mọi việc..
Jin và Jun Ki là bạn học, họ cùng tham gia câu lạc bộ khinh khí cầu và rất thân nhau...Trong một lần làm thí nghiệm thì Jun Ki bị tai nạn tổn thương đến mắt phải, và Jin đã cho anh mắt của cô..
Sau khi nghe câu chuyện buồn đó, chúng tôi đều khóc, Jin chỉ có một mắt có nước mắt....và cùng lúc đó, nước mắt trên mắt trái của Jun Ki cũng rơi xuống....

Tôi không biết nói gì, khi thấy Jin khóc, tôi biết nước mắt của Jun Ki cũng đang chảy ra ở một nơi nào đó...
Tôi bỏ đi...trên đường về nhà, tôi thấy Jun Ki chạy thật nhanh và mắt phải của anh còn vương nước mắt trên đó....Khi anh chạy ngang qua tôi, tôi muốn nắm lấy tay anh, nhưng lại không can đảm để làm điều đó....Khi tôi nhìn thấy Jin và Jun Ki cùng khóc, tôi thừa nhận mình đã thua cô ấy, không cách nào khác.

Cuối cùng chúng tôi đã làm khinh khí cầu thành công. Chúng tôi có một buổi liên hoan, uống rượu và ca hát...Hôm đó tôi đã uống rất nhiều...sau khi tỉnh cơn say..tôi thấy mình đang ở trên lưng của Jun Ki và chúng tôi đang trên đường về nhà....Jun Ki và Jin nói chuyện rất vui vẻ trên cả đoạn đường....Tôi không thể cầm được nước mắt....nước mắt tôi rơi trên má....rơi xuống mặt Jun Ki và đọng lại ở tim tôi....

Sau đó, tôi quyết định ra khỏi Câu Lạc bộ. Nhưng khi tôi quyết định mở cửa...mắt tôi bị che kín lại....tôi bị đem đến một nơi nào đó, sau một lúc, có ai đó đã mở mắt tôi ra...tôi nhận ra mình đang ở trong giỏ của khinh khí cầu. Quay lại sau lưng, tôi thấy Jun Ki, anh ấy đang nhìn tôi với cái nhìn đầy ngụ ý...Tôi quay lại rất nhanh vì tôi không muốn anh ấy thấy tôi rất bối rối....Nhưng thình lình, Jun Ki nắm lấy tay tôi...lúc này tôi nhận ra là anh đã hiểu rõ trái tim tôi muốn nói gì...Thậm chí cả hai chúng tôi đều không nói gì, nhưng tôi hiểu những gì anh ấy muốn nói...đó là "Anh xin lỗi.."
Để xin lỗi, anh ấy đã tặng cho tôi một chuyến du hành bằng khinh khí cầu....và tôi hiểu thêm một ý nghĩa khác của từ "xin lỗi" ấy - là "không thể...."
Tại khu đất thả khinh khí cầu, Jun Ki dẫn Jin đi khỏi...
tôi hiểu rằng "Một người đàn ông có cùng nước mắt với mộtt cô gái, sẽ không bao giờ thay đổi trái tim"...dù nước mắt không phải cùng một việc....nhưng lại cùng một người....
Tôi muốn kết thúc tình yêu của mình...
Tôi yêu cầu Jun Ki đấu kiếm với tôi lần cuối để giải tỏa nỗi buồn của tôi, nhưng lại đầy nước mắt...
Tôi đã thắng....và chúc phúc cho họ...
Tạm biệt nhé, tình yêu của tôi...

ruby
Búa gỗ
Búa gỗ

Ngân lượng : 15
Bài viết đc cảm ơn : 1

Grace_ Lee Soo Young Empty Re: Grace_ Lee Soo Young

Bài gửi by admin Sat Nov 06, 2010 9:18 am

Ruby là ai nhỉ? Ngọc à?
admin
admin