Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tông xe bỏ chạy, Toyota Venza gây tai nạn liên hoàn

2 posters

Go down

Tông xe bỏ chạy, Toyota Venza gây tai nạn liên hoàn Empty Tông xe bỏ chạy, Toyota Venza gây tai nạn liên hoàn

Bài gửi by admin Wed Sep 08, 2010 2:02 pm

Tông xe bỏ chạy, Toyota Venza gây tai nạn liên hoàn Tongxe

Sau khi húc vào đuôi xe taxi chạy cùng chiều, chiếc Toyota Venza bỏ chạy rồi tiếp tục gây tai nạn cho 4 chiếc ô tô và một chiếc xe máy khác.

Vụ tai nạn liên hoàn xảy ra vào lúc 7h10’ sáng 8/9 tại khu vực trước cửa số nhà 288 đại lộ Nguyễn Văn Linh, phường Bình Thuận, quận 7, Tp. Hồ Chí Minh.

Theo thông tin ban đầu, vào thời điểm gây tai nạn, ngồi sau tay lái chiếc ô tô 7 chỗ hiệu Toyata Venza mang BKS 56N - 3611 là một người đàn ông trung niên lưu thông từ hướng cầu Tân Thuận 2 về huyện Bình Chánh. Ngoài tài xế, trên xe còn có một cháu bé.

Khi đến khu vực ao cá (phường Bình Thuận), chiếc Toyota Venza xảy ra va chạm với xe taxi BKS 56K - 4804 do tài xế Trần Thanh Thiên Tùng (25 tuổi) điều khiển. Bị chiếc xe 7 chỗ húc mạnh từ phía sau, chiếc taxi hư hỏng nặng phần đuôi. Sau khi gây tai nạn, tài xế chiếc xe 7 chỗ đã đánh tay lái lách sang một bên rồi phóng vút đi.
Sau khi tháo chạy được khoảng 1 km, đến khu vực trước cửa số nhà 288 Nguyễn Văn Linh, tài xế đã bẻ lái sang phải để tránh “con lươn” dã chiến nằm chắn trên đường và đâm vào chiếc ô tô mang BKS 56P-2592 do anh Lê Ngọc Thanh (quê Đồng Nai) điều khiển. Vì bị lạc tay lái nên chiếc Venza đã phải dừng giữa đường.

Tông xe bỏ chạy, Toyota Venza gây tai nạn liên hoàn Tongxe1
Chiếc Air Blade bị Toyota Venza "nghiền" nát

Bị tông vào đuôi, xe anh Thanh theo đà đâm tiếp vào hai xe 7 chỗ khác. Chưa dừng lại ở đó, chiếc ô tô của anh Thanh tiếp tục xoay ngang “nghiền” một chiếc xe Air blade mang BKS 93S1 – 4050 khiến nam thanh niên điều khiển xe bị thương nặng và phải đưa đi cấp cứu tại bệnh viện quận 7. Ngay sau đó, nạn nhân tiếp tục được chuyển lên bệnh viện 115 để điều trị.

Hiện vụ tai nạn vẫn đang được cơ quan công an quận 7 thụ lí giải quyết.

admin
admin
Admin
Admin

Ngân lượng : 1252
Bài viết đc cảm ơn : 7

https://a2math.forumvi.com

Tông xe bỏ chạy, Toyota Venza gây tai nạn liên hoàn Empty Re: Tông xe bỏ chạy, Toyota Venza gây tai nạn liên hoàn

Bài gửi by The_East_Wind Fri Sep 10, 2010 7:45 pm

Cái này admin nên post vào mục 'TIN TỨC' thì chính xác hơn
The_East_Wind
The_East_Wind
Rìu vàng chấm đỏ
Rìu vàng chấm đỏ

Ngân lượng : 669
Bài viết đc cảm ơn : 1

- Similar topics