Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!

Join the forum, it's quick and easy

Lời nhắn từ diễn đàn:Nếu bạn là thành viên của 4rum, hãy đăng nhập và tận hưởng cảm giác được sống trong 4rum thực sự của bạn! còn nếu bạn là khách viếng thăm, bạn cũng có thể register để đăng ký đc acc trên 4rum, sau đó hãy vào mail mà bạn đã dùng để đăng ký, kích hoạt tài khoản! và bây h, bạn đã là thành viên của 4rum chúng tôi rồi đấy!
Chú ý:trước khi đăng ký bạn nên vào mail của mình trước để tránh nhầm lẫn giữa @yahoo.com và @yahoo.com.vn! Nếu giao diện mail của bạn là tiếng việt thì mail của bạn là @yahoo.com.vn và ngược lại! Nhiều thành viên khi đăng ký 1 acc trên 4rum thường phàn nàn về việc mail ko nhận đc thư kích hoạt! Vì thế ban quản lý chúng tôi phải nói rõ trc cho những thành viên mới vào 4rum!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anh Admin xinh gái!!- Fan cuồng của anh admin đây!

nxnxnx11
doanmanhtu_1994
BOY1234
^_smile_^
The_East_Wind
admin
Vampire 2011
em_rat_nguog_mo_anh_admin
12 posters

Trang 4 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4

Go down

Anh Admin xinh gái!!- Fan cuồng của anh admin đây! - Page 4 Empty Anh Admin xinh gái!!- Fan cuồng của anh admin đây!

Bài gửi by em_rat_nguog_mo_anh_admin Fri Sep 10, 2010 10:49 am

First topic message reminder :

Tình hình là em rất ngưỡng mộ anh admin nhà mình ạ! Ngay từ cái nhìn đầu tiên em đã chết lên chết xuống vẻ nữ tính của anh ý, E THẸN, RỤT RÈ, QUYẾN RŨ. Càng ngày em càng thêm khâm phục, anh ý là một con người tài năng trên nhiều "lĩnh vực": nói nhiều, nói dai, nói linh tinh, tuyên truyền văn hoá khốn nạn. Quả hot girl là tài sắc có thừa. Em post bài này mong anh admin hiểu nỗi lòng NGÀY ĐÊM MẤT ĂN MẤT NGỦ CỦA EM và đừng ban nick em anh nhé. Có gì anh cứ pm vào ym! em_rat_nguog_mo_anh_admin để anh em mình TÂM SỰ.
Anh Admin xinh gái!!- Fan cuồng của anh admin đây! - Page 4 Adminrk
Búa đá
Búa đá

Ngân lượng : 22
Bài viết đc cảm ơn : 0

Anh Admin xinh gái!!- Fan cuồng của anh admin đây! - Page 4 Empty Re: Anh Admin xinh gái!!- Fan cuồng của anh admin đây!

Bài gửi by admin Mon Sep 27, 2010 5:05 pm

giáo trình của nó... vãi chai à nha... nó mà viết được như thế à... chỉ copy ở chỗ khác thôi... tao k thik nói ra thì đừng có khiêu khích

Êu khiêu khích thì kệ mày chứ! Thì ai chả biết là copy, có mỗi câu cuối là nó tự chém thôi!
admin
admin
Admin
Admin

Ngân lượng : 1252
Bài viết đc cảm ơn : 7

https://a2math.forumvi.com

Anh Admin xinh gái!!- Fan cuồng của anh admin đây! - Page 4 Empty Re: Anh Admin xinh gái!!- Fan cuồng của anh admin đây!

Bài gửi by [R]uNo.Master Tue Sep 28, 2010 10:21 am

bực mình rồi đấy ... câu cuối... chấp nhận câu cuối... nhưng đừng vo cả bó
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Ngân lượng : 1906
Bài viết đc cảm ơn : 8

Bài gửi by admin Wed Sep 29, 2010 4:43 pm

Thế nghĩa là mày đọc cái giáo trình thấy hay mỗi câu cuối à! Anh Admin xinh gái!!- Fan cuồng của anh admin đây! - Page 4 520156 Anh Admin xinh gái!!- Fan cuồng của anh admin đây! - Page 4 520156
admin
admin
Admin
Admin

Bài gửi by [R]uNo.Master Thu Sep 30, 2010 7:42 am

tao đọc hết... so shit... tao còn bình luận nữa mà... mày k để ý à...haizz
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by admin Thu Sep 30, 2010 3:48 pm

Mày bình luận chắc j mày đã đọc hết!
admin
admin
Admin
Admin

Bài gửi by [R]uNo.Master Thu Sep 30, 2010 5:09 pm

Anh Admin xinh gái!!- Fan cuồng của anh admin đây! - Page 4 713922 mấy cái phương pháp dạy chém gió kiểu binh pháp tôn tử thì tao chẳng đọc
[R]uNo.Master
[R]uNo.Master
Ngựa đỏ
Ngựa đỏ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 4 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4

- Similar topics